Phó bí thư thường trực Thị uỷ Đàm Hữu Hồng thăm, chúc các đơn vị làm nhiệm vụ trực đêm giao thừa.
09/02/2024
Nhân dịp Tết cổ truyền Nguyên đán Giáp Thìn năm 2024, Phó bí thư thường trực Thị ủy Đàm Hữu Hồng thay mặt Thị uỷ- HĐND- UBND- UBMTTQ thị xã Hoàng Mai đã đi thăm, chúc Tết Trung tâm Y tế thị xã và Đồn biên phòng Quỳnh Phương đang làm nhiệm vụ trực đêm giao thừa. Cùng đi có đồng chí Nguyễn Anh Văn- uỷ viên BTV, Phó chủ tịch UBND thị xã cùng đoàn công tác.
Tặng quà chúc tết đội ngũ Y, Bác sỹ Trung tâm Y tế thị xã trực đêm giao thừa. Tại Trung tâm y tế, đồng chí Phó bí thư thường trực đã ân cần thăm hỏi tình hình sức khoẻ của các bệnh nhân đang nằm điều trị tại đây. Đồng thời tặng quà, chúc các bệnh nhân yên tâm điều trị, mau chóng khỏi bệnh để về với gia đình. Nhân dịp này, đồng chí Phó bí thư đã gửi lời chúc y bác sĩ và ê kíp trực một năm mới bình an, động viên các y bác sĩ, ê kíp được phân công trực tết cố gắng hoàn thành tốt nhiệm vụ để phục vụ nhân dân đón tết vui tươi, an toàn, hạnh phúc.
Đoàn lãnh đạo thăm hỏi động viên bệnh nhân đang điều trị tại TTYT
Tại Đồn biên phòng Quỳnh Phương, trong không khí vui tươi phấn khởi, Đồn trưởng Đồn biên phòng đã báo cáo với đoàn công tác của thị xã tình hình nhiệm vụ quản lý, bảo vệ chủ quyền lãnh thổ, an ninh chính trị, TTATXH ở khu vực biên giới biển. Đồng chí Phó bí thư thường trực chúc đơn vị đón năm mới với nhiều thành công mới, hoàn thành tốt các nhiệm vụ; nhắc nhở cán bộ, chiến sĩ luôn nêu cao tinh thần cảnh giác, nắm chắc tình hình địa bàn, sẵn sàng ứng phó với mọi tình huống để nhân dân vui Xuân, đón Tết an toàn.
Tặng quà cán bộ, chiến sỹ Đồn biên phòng Quỳnh Phương
Thu Trang